Nọmba awoṣe:
B24120000104X 01.488.500.01 1007621 D00000098
Orísun:
Ṣáínà
Kóòdù HS:
Ẹyọ kan (MOQ)
Mia Davis
Mia Davis
Nigbagbogbo awọn idahun wa laarin wakati mẹrin
Ẹ n lẹ o, ṣé ẹ fẹ́ bá wa sọ̀rọ̀?
Àwọn Àlàyé Ọjà
Ṣíṣe àtúnṣe: Ó wà nílẹ̀
Current Rating: 10A
Mounting Type: Screw Mount
Gbigbe ọkọ
Kan si wa nipa ẹru ọkọ ati akoko ifijiṣẹ ti a pinnu.
Ìdánilójú Ìsanwó
Awọn Isanwo Ni Ailewu: Gbogbo isanwo ti o ṣe lori Chion ni aabo.
Àwòṣe NỌ́MBÀ.
Number of Poles
2 Poles
Switch Type
Rotary Switch
Termination Style
Wire Lead Terminal
Fọ́ltéèjì
12V