หมายเลขรุ่น:
B24120000104X 01.488.500.01 1007621 D00000098
แหล่งกำเนิด:
จีน
รหัส HS:
1 ชิ้น (MOQ)
เมีย เดวิส
เมีย เดวิส
โดยปกติจะตอบกลับภายใน 4 ชั่วโมง
เฮ้ คุณอยากคุยกับเราไหม
รายละเอียดสินค้า
การปรับแต่ง: มีให้บริการ
Current Rating: 10A
Mounting Type: Screw Mount
การจัดส่ง
ติดต่อเราเกี่ยวกับค่าขนส่งและเวลาที่คาดว่าจะจัดส่ง.
การรับประกันการชำระเงิน
การชำระเงินที่ปลอดภัย: ทุกการชำระเงินที่คุณทำบน Chion ได้รับการคุ้มครอง.
หมายเลขรุ่น.
Number of Poles
2 Poles
Switch Type
Rotary Switch
Termination Style
Wire Lead Terminal
Voltage
12V