Lambar samfur:
B24120000104X 01.488.500.01 1007621 D00000098
Asali:
Sin
Kod ɗin HS:
1 sashi (MOQ)
Mia Davis
Mia Davis
Yawanci yana amsawa cikin awanni huɗu
Sannu, kana son yin magana da mu?
Cikakkun bayanai na samfur
Gyara na musamman: Ana samuwa
Current Rating: 10A
Mounting Type: Screw Mount
Jigilar kaya
Tuntube mu game da jigilar kaya da kiyasin lokacin isarwa.
Tabbacin Biyan Kudi
Biyan Kuɗi Mai Tsaro: Duk biyan kuɗin da kuka yi a Chion ana kare su.
Lamba ta samfur.
Number of Poles
2 Poles
Switch Type
Rotary Switch
Termination Style
Wire Lead Terminal
Voltage
12V