Nambari ya Mfano:
B24120000104X 01.488.500.01 1007621 D00000098
Asili:
China
Nambari ya HS:
1 Piece(MOQ)
Mia Davis
Mia Davis
Kwa kawaida hujibu ndani ya saa 4
Habari, Ungependa kuzungumza nasi?
Maelezo ya bidhaa
Ubinafsishaji Inapatikana
Current Rating: 10A
Mounting Type: Screw Mount
Usafirishaji
Wasiliana nasi kuhusu mizigo na makadirio ya muda wa uwasilishaji.
Dhamana ya Malipo
Malipo Salama: Kila malipo unayofanya kwenye Chion yanalindwa.
Nambari ya mfano.
Number of Poles
2 Poles
Switch Type
Rotary Switch
Termination Style
Wire Lead Terminal
Voltage
12V