Numero ng Modelo:
B24120000104X 01.488.500.01 1007621 D00000098
Pinagmulan
Tsina
HS Code:
1 Piraso(MOQ)
Mia Davis
Mia Davis
Karaniwang tumutugon sa loob ng 4 na oras
Uy, gusto mo bang makipag-usap sa amin?
Mga Detalye ng Produkto
Pag-customize Puwede
Current Rating: 10A
Mounting Type: Screw Mount
Pagpapadala
Makipag-ugnayan sa amin tungkol sa kargamento at tinatayang oras ng paghahatid.
Garantiyang Pagbabayad
Mga Ligtas na Pagbabayad: Bawat pagbabayad na iyong gagawin sa Chion ay protektado.
Model NO.
Number of Poles
2 Poles
Switch Type
Rotary Switch
Termination Style
Wire Lead Terminal
Voltage
12V